![](https://muaythai.mcru.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/จดหมายข่าว-วันที่-9-กรกฎาคม-2567.jpg)
วันที่ 9 กรกฎาคม 2567
ผู้ช่วยศาสตราจารย์.ดร.ชัยฤทธิ์ ศิลาเดช
อธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง
เป็นประธานเปิดกิจกรรมคณะผู้บริหารมหาวิทยาลัยพบสื่อมวลชนจังหวัดราชบุรี
ณ ห้องประชุมเอื้องคำ ชั้น 6 อาคาร 15 มหาวิทยาลัยราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง (เมืองราชบุรี) ตำบลดอนตะโก อำเภอเมือง จังหวัดราชบุรี
เพื่อพบปะแลกเปลี่ยนข้อมูลในการเผยแพร่ประชาสัมพันธ์ ผลงานของอาจารย์ นักศึกษา กิจกรรมต่าง ๆของมหาวิทยาลัย และสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างมหาวิทยาลัยกับสื่อมวลชน